Siku za hivi karibuni I ve been kuwa na mashaka kuhusu mahali pa kukutana na watu kwa sababu mimi nina uchovu wa klabu. Guys wote pale tu wanataka moja usiku kusimama, na zaidi ya muda wao ni aina ya kulewa hivyo kwamba ni si baridi nataka zaidi labda si uhusiano mbaya lakini guy unaweza tarehe michache mara na kuwa na muda mzuri na mimi nina umri wa kutosha kurejea kwa dating tovuti na mimi don ‘t kujisikia upweke sababu mimi don’ t kuwa na guy haki sasa. NML anasema: shida ni kwamba wewe ni katika vita. Wewe sema unataka kukutana na guys kwamba aren t tu kujaribu kupata katika knickers, lakini wewe don t unataka uhusiano mbaya, na walau unataka mtu unaweza kwenda na kuwa na michache ya tarehe na. Juu ya hii, unataka yake ya kuishi kama mtu ambaye ni kuwa na furaha lakini pia si furaha sana. Hii ni kwa nini wewe ni wanajitahidi kwa sababu wewe unataka sana nje ya kitu kwamba wewe wanaodai unataka kidogo zaidi ya tarehe mbili nje ya. Kutongoza ni ngumu, lakini wake s kufanywa ngumu na ukweli kwamba kuna mengi ya watu huko nje dating ambao don t kujua nini wanataka na ni migogoro. Hii inapeleka nje ujumbe mchanganyiko na zaidi anaongeza mengi ya watu kutembea karibu kama headless kuku katika dunia dating. Ni inakupa nafasi ya kupata kujua mtu na kuamua kama wake s kitu unataka kuchukua ngazi ya pili. Hakuna utawala kwamba anasema kwamba huwezi tarehe kama wewe don t unataka kitu kubwa, hata hivyo, hii haina kubadilisha aina gani ya dating uzoefu utakuwa na. Juu ya hili, unaweza inadvertently kusababisha baadhi ya guys juu ya njia bustani kama wewe ni wazi juu ya nini unataka. Jambo la pili unajua yeye ni kufikiri wewe kweli kama yake, na kwamba unaweza kuwa na kitu maalum wakati wewe ni kufanyika baada ya tarehe mbili. Wanaume ni kabisa halisi. Kama wewe kugeuka na kusema unataka kuwa na kuchukuliwa nje, na kuwa na michache ya tarehe, na furaha, wao itabidi kutibu wewe ipasavyo. Karibu nusu ya heshima guy, yeye itabidi kufanya hivyo tu lakini karibu wastani wa guy kwamba anasikia mwanamke kusema yeye tu anataka furaha, yeye itabidi kusikia kwamba kama yeye ni juu kwa ajili ya shag na nafasi ya mkono wake. Sehemu ya mimi anahisi kwamba hata ingawa ni annoying wakati guys kufanya wanaonekana wanataka kupata nje ya rangi ya yako knickers zaidi kuliko wao wanataka kujua wewe, kama wote unataka ni baadhi ya furaha na michache ya tarehe, haya ni kweli pengine yako bora wagombea. Kiasi ya legwork kuweka katika kutafuta wanaume lazima proportion kwa aina ya dating uzoefu unataka. Kama wote dhati ya wanataka ni kuwa na baadhi ya furaha juu ya wanandoa wa tarehe, napenda t kwenda kugeuka mji kichwa chini kuangalia kwa suitors uwezo. Ningependa kuchukua yako nafasi na guys wewe kukutana nje kijamii. Lakini unahitaji kuamua nini unataka. Kama wewe don t unataka kitu kubwa, kwamba ni faini. Kwenda nje, kufurahia mwenyewe, na tu kuwa na kukumbuka ya kwenda kutoka moja msichana juu ya mji kufurahia mwenyewe na kuepuka kitu kubwa, na moja msichana juu ya mji ambao ni kuepuka ahadi. Ni hutokea wakati wote na unaweza kuanguka katika baadhi ya mbaya kweli kweli upendo tabia kama wewe makini na jinsi wewe kusimamia moja ya maisha na jinsi gani wewe basi wewe mwenyewe kupata inayotolewa katika au walioathirika na guys wewe kukutana. Mahali ni daima si reflection ya aina ya guy wewe kukutana, lakini kama utawala wa kidole gumba, kama wewe don t kama aina ya wanaume re mkutano katika maeneo ambapo wewe kwenda, mabadiliko ya maeneo. Kuepuka kujaribu kukutana na wanaume katika kazi kwa sababu mimi kuwa na uzoefu wa kutosha wa mwenyewe na wasomaji wengine kwa kujua kwamba wewe kweli lazima t pee juu yako mwenyewe doorstep. Kasi dating na single kazi ni furaha na anaweza kukupa kurekebisha haraka wa kiume makini. Kuwa makini na mawazo ya kupata katika rut na haya kama wao wanaweza kufanya wewe overtly picky na au kupata wewe yatakuwapo juu ya kukusanya mawazo. Kukutana na watu kwa njia ya hobbies na maslahi ni daima moja nzuri kama utakuwa tayari kushiriki ardhi ya kawaida, hata hivyo hii ni muhimu zaidi wakati wewe ni kuangalia kwa mpenzi uwezo. Nyumba za sanaa, scavenger hunts, tasting mvinyo, jioni shaka, mazoezi (ingawa kumbuka inaweza kuwa awkward baadaye), maduka ya DIY (kuangalia wanyonge na chainsaw au kitu katika aisle ambapo kuna kura ya watu kutembea karibu), kukopa mbwa kama wewe don t kuwa na mtu mmoja na kwenda kwa ajili ya kutembea katika hifadhi ya, au michezo. Mimi si shabiki mkubwa wa online dating bila kujali umri tu kwa ajili ya ukweli kwamba ina zaidi waongo na watu kujifanya wao ni moja wakati wao kweli kuwa na mpenzi au mke, hivyo huwezi kupata me uendeshaji katika mwelekeo huo. Bora kwa ajili yenu ni kufanya wale chakula cha jioni tarehe mambo nzuri ya chakula, mvinyo, na kundi la watu ambao ni uwezekano wa gel na utu wako.

Ushauri wangu kwa wewe ingawa ni kufikiri nini unataka. Unahitaji kusimamia matarajio yako ipasavyo kwa sababu kama kile unataka ni furaha, kisha wasiwasi kuhusu nini hawa guys wanataka kutoka, wewe ni kupoteza nishati. Tu kwa sababu guy anataka moja usiku kusimama, doesn t maana yeye anapata moja. Kwenda nje na kuwa na furaha na kuwa makini ya kutarajia watu kuishi kama uwezo boyfriends wakati wao ni uwezekano wa kuwa karibu zaidi ya tarehe ya tatu. Mimi naona ambapo mwandishi ni kuja kutoka. Kwa kawaida wakati re moja, wewe don t unataka kutumia jumamosi usiku peke yake nyumbani, na unataka baadhi ya mahusiano ya kijamii na kwa kawaida, wake s maeneo kama vilabu ambapo wewe utakuwa kwenda. Wao kucheza muziki nzuri na kuwa na nzuri mazingira, lakini mimi nadhani jambo muhimu ni si wanatarajia kukutana na mpenzi bora pale, lakini tu wa kupumzika, kuwa na muda mzuri na marafiki, na kama wewe kufanya kukutana na mtu yeyote kuvutia, vizuri, kwamba ni tu ya ziada. Katika uzoefu wangu, mimi bado kukutana na mtu yeyote kweli ya ajabu, lakini mimi nilikuwa na rafiki ambaye alikutana na washirika wao katika chakula na muziki sherehe. Hiyo ni kweli ya kuvutia mada huko. Nadhani namba moja sababu ya sisi kuwa na shida ya kupata watu wazuri kwa tarehe au achilia mbali kupata tarehe ni kwa sababu sisi kuzingatia muda sana na makini juu yake. Ni karibu kama kukata tamaa na guys unaweza maana hii ya maili mbali. Ni mara ngapi sisi kusikia hadithi ya watu kutafuta kubwa washirika wakati wao walikuwa angalau kutarajia hivyo? Wanandoa wengi got pamoja, wakati wao walikuwa kuapishwa mbali ya ngono kinyume. Nadhani jambo bora kufanya wakati wewe ni single ni kuzingatia mwenyewe. Takwimu nje nini yako jana michache ya mahusiano alishindwa na nini unaweza kujifunza kutoka huko. Kwenda huko nje na kufurahia mambo kwamba kufanya wewe furaha. Na kwa mara moja kufurahia ukweli kwamba wewe ni single. Nadhani sisi kutumia zaidi ya siku ya ndoa ya sisi moja. hivyo, sisi ili kama vile kufurahia yao wakati tunaweza. Katika suala la dating guys ingawa, napenda kusema wewe haja ya kujua nini tabia wewe ni kuangalia kwa guy kama mwongozo wa jumla. Sisemi kubwa orodha lakini kufikiri kuhusu mambo ambayo ni kabisa hakuna negotiable. Kwa njia hiyo wewe kujua nini wewe ni kuangalia kwa na ni uwezo wa tarehe gani sahihi zaidi kwa wanaume kwa ajili yenu. Ni pia inaruhusu wewe kuzingatia kuwa aina ya mtu kwamba yako bora mate itakuwa ya kuvutia kwa. Hivyo, kwa mfano kama wewe alitaka kuwa na mtu ambaye alikuwa mwaminifu, na subira na aina basi bila ya kuwa na mkazo juu ya kuwa na zaidi ya kwamba wewe mwenyewe.

Ok nina swali

si kweli uhakika wapi au nini itakuwa kuhusiana na lakini anyway kuwa na rafiki mkubwa, ambao ni tu katika upendo na mimi, anapenda watoto wangu, bila kufanya kitu chochote kwa ajili yangu. Yeye ni guy KUBWA, kazi nzuri, funny, aina, kubwa ya familia ya mtu, sisi kuwa na muda mzuri karibu na kila mmoja, yeye bila kuwa na mpenzi kamili, mfano wa kuigwa, na mume LAKINI yeye ni kidogo overweight, na mimi nina uhakika si tu kama mimi inaweza kuwa ngono kuvutia kwake. I hate hata kusema kwamba kwa sababu I kujisikia kwamba kina yake lakini hebu uso yake wanawake wengi wanataka kuwa na kuwa kivutio kabla ya kitu chochote. Mimi na tarehe aina ya makosa ya mtu, maisha yangu yote, na watoto kutoka kwa aina ya makosa ya mtu. Sitaki kuendelea kuishi maisha yangu peke yake. Mimi sasa w an EUM lakini kujaribu kuamua nini cha kufanya. Mimi si kuangalia kupata katika uhusiano haki sasa na rafiki yangu, lakini najua kwamba kama mimi milele alitaka mimi naweza. Mimi nataka tu kujua kama mtu yeyote anadhani kwamba unaweza kuwa zaidi ya kuvutia kwa mtu kwa sababu ya wao ni nani zaidi ya muda. Mimi kujiuliza kwamba kwa muda mrefu. hatuwezi kupata kuona kila mengine mengi hivyo mimi ajabu kama walikuwa juu ya kila siku kama itakuwa tofauti, lakini si hivyo uhakika. Ni kivutio kimwili mpango barker. shukrani, Shukrani, kwa kutaja juu ya blog yako inaweza kuwa vigumu kupata huko nje, lakini mkutano wa watu na juhudi ya kwenda juu ya tarehe anafanya kazi hatimaye. Moja tu ana kuendelea kujaribu

About