submit


Jana wangu mwenye umri wa miaka rafiki yangu aliandika ujumbe kwenye Facebook: Kuwa katika disco nikaona msichana. Yeye alikuwa tu ya ajabu. Mimi alitaka kupata khabari, lakini mimi naweza kwenda urefu wa kufanya hivyo. Niambie jinsi mimi lazima kutenda kwa kushinda moyo wake. Lakini ni nini maana ya yote kwamba vipande vya ushauri. Kama kijana inakosa ujasiri wa kuzungumza na msichana, yeye kuwa na hofu ya kugusa na kwa ishara ya upendo wake baadaye. Zaidi ya wasichana hawezi kusimama irresolute wavulana. Kuna njia mia kwa kupata khabari na msichana wewe kama. Unaweza kuandaa mkutano wa nafasi katika ukanda, kuomba msamaha na kuuliza kama kila kitu ni haki ya wote unaweza kupata jina lake na anwani, na kisha kutuma maua yake favorite kuu muhimu kwa mafanikio ni hisia ya kujiamini. Don t kuwa na hofu ya kukataliwa. Wake s kitu katika kulinganisha na uhusiano inawezekana wewe inaweza kuanza. Mwaka jana mimi wanakabiliwa mambo sawa. Mimi alikuwa na hofu ya kuzungumza na guy mimi walipenda. Kwa muda wa miezi mimi kuteswa, na watu kuteswa na kusikiliza yangu kutokuwa na mwisho matamanio na wakati hatimaye, yeye alikuja kwa mimi kupata khabari (mimi bado kukumbuka tarehe januari), nilikuwa tamaa: yeye ilikuwa hakuna mtu lakini mpumbavu. Mimi tu kupoteza muda na nishati. Kufikiri ya kwamba

About